tôi bị kẻ phản diện nuôi nhốt

  • Reads 938,366
  • Votes 66,370
  • Parts 166

Complete, First published Jan 15, 2021

Bạn đang xem: tôi bị kẻ phản diện nuôi nhốt

Table of contents

  • Sun, May 16, 2021

  • Chương 1: Thế giới đầu "Trinh thám"_Khởi đầu của thảm kịch (1)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 2: TG1_Cô lừa bịp bợm (2)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 3: TG1_Vị khách hàng bất thần (3)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 4: TG1_Mặt nạ huyết tanh tưởi (4)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 5: TG1_Trò nghịch tặc gian nguy (5)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 6: TG1_Nhân vật phản diện login (6)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 7: TG1_Cái gọi là duyên số (7)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 8: TG1_Lần trao thay đổi trước tiên (8)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 9: TG1_Đều với thủ đoạn (9)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 10: TG1_Bị bắt cóc (10)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 11: TG1_Mùi mùi hương của anh ấy (11)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 12: TG1_Ký ức ở nhập lồng (12)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 13: TG1_Sắc đẹp mắt hấp dẫn (13)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 14: TG1_Phúc lợi của chân khống*(14)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 15: TG1_Tâm ý thỏa mãn (15)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương16: TG1_Nảy lòng tham ô tách đi

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 17: TG1_Vật về phần mình công ty (17)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 18: TG1_Nổi dông (18)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 19: TG1_Giấc nằm mê tiên lượng (19)

    Sun, May 16, 2021

  • Chương 20: TG1_Sau Lúc bị chống thơm (20)

    Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Chương 26: Thế giới loại nhị "Mạt Thế" (1)

    Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Chương 48: Thế giới loại phụ thân "Tương lai" (1)

    Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Sun, May 16, 2021

  • Wed, May 19, 2021

  • Sat, May 22, 2021

    Xem thêm: tôi thăng cấp một mình

  • Sun, May 23, 2021

  • Sun, May 30, 2021

  • Fri, Jun 4, 2021

  • Fri, Jun 11, 2021

  • Wed, Jun 16, 2021

  • Chương 78: TG4_Thế giới loại tư (1)

    Tue, Jul 6, 2021

  • Thu, Jul 8, 2021

  • Sun, Jul 11, 2021

  • Mon, Jul 12, 2021

  • Wed, Jul 14, 2021

  • Sun, Jul 18, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Sat, Jul 24, 2021

  • Thu, Jul 29, 2021

  • Mon, Aug 2, 2021

  • Fri, Aug 6, 2021

  • Wed, Aug 11, 2021

  • Sun, Aug 15, 2021

  • Wed, Aug 18, 2021

  • Sat, Aug 21, 2021

  • Tue, Aug 24, 2021

  • Fri, Aug 27, 2021

  • Mon, Aug 30, 2021

  • Thu, Sep 2, 2021

  • Sun, Sep 5, 2021

  • Thu, Sep 9, 2021

  • Sun, Sep 12, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Chương 102: TG5_Thế giới cổ kính (1)

    Tue, Sep 21, 2021

  • Sat, Sep 25, 2021

  • Wed, Sep 29, 2021

  • Sun, Oct 3, 2021

  • Wed, Oct 6, 2021

  • Sun, Oct 10, 2021

  • Sat, Oct 16, 2021

  • Thu, Oct 21, 2021

  • Mon, Nov 1, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Mon, Nov 22, 2021

  • Mon, Nov 22, 2021

  • Wed, Dec 1, 2021

  • Wed, Dec 1, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Sun, Dec 12, 2021

  • Sun, Dec 12, 2021

  • Sun, Dec 12, 2021

  • Sat, Dec 18, 2021

  • Sat, Dec 18, 2021

  • Chương 122: TG6_Thế giới tu chân (1)

    Sat, Dec 18, 2021

  • Fri, Dec 24, 2021

  • Sun, Dec 26, 2021

  • Sun, Dec 26, 2021

  • Sun, Dec 26, 2021

  • Fri, Dec 31, 2021

  • Fri, Dec 31, 2021

  • Fri, Dec 31, 2021

  • Fri, Jan 7, 2022

  • Fri, Jan 7, 2022

  • Fri, Jan 7, 2022

  • Fri, Jan 14, 2022

  • Fri, Jan 14, 2022

  • Fri, Jan 14, 2022

  • Thu, Jan trăng tròn, 2022

  • Thu, Jan trăng tròn, 2022

  • Wed, Jan 26, 2022

  • Wed, Jan 26, 2022

  • Mon, Feb 7, 2022

  • Mon, Feb 14, 2022

  • Tue, Feb 15, 2022

  • Tue, Feb 15, 2022

  • Chương 144: Thế giới Hồng Hoang

    Tue, Feb 22, 2022

  • Tue, Mar 1, 2022

  • Wed, Mar 2, 2022

  • Wed, Mar 2, 2022

  • Wed, Mar 2, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

    Xem thêm: nam chính cưỡng bức nữ chính

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

Tên Hán Việt: Bị phản quyển chăm sóc đích phái đẹp nhân
    
    Tác giả: Tây Qua Đăng
    
    Số chương: 165
    
    Tình trạng cv: triển khai xong 
    
    Tình trạng edit: trả thành
    
    Thể loại: Nguyên quý phái, ngôn tình, cổ kính, tân tiến, HE, tình yêu, tiên hiệp, tu chân, ngọt sủng, khối hệ thống, xuyên sách, kiếp trước kiếp này, thiên chi kiêu tử, duyên trời tác thành, kim bài xích đề cử 🥇
    
    p/s: Đây là kiệt tác edit đầu tay vì thế mình đang có nhu cầu muốn trau dồi vốn liếng kể từ và thỏa mãn nhu cầu gu phát âm bạn dạng thân thiết. Vì edit phụ thuộc cv nên chỉ có thể đáp ứng 80% nguyên vẹn gốc, hy vọng những người hâm mộ cỗ vũ và nếu như với sơ sót gì, những chúng ta cũng có thể chung ý nhằm bản thân rút tay nghề nha! Chúc chúng ta có tầm khoảng thời hạn thư giãn và giải trí Lúc phát âm truyện!
    
    Ngày moi hố: 24/1/2021
    
    Ngày lấp hố: 4/3/2022
    
    Lưu ý: Edit chưa xuất hiện sự được chấp nhận của người sáng tác. Vui lòng ko đem bạn dạng edit cút điểm không giống.

#5xuyên