chậm rãi đông lòng

  • Reads 1,644,067
  • Votes 75,288
  • Parts 80

Complete, First published Dec 27, 2021

Bạn đang xem: chậm rãi đông lòng

Table of contents

  • Mon, Dec 27, 2021

  • Chương 1: Khí phách, kiêu ngạo cho tới đỉnh điểm. . . . . .

    Mon, Dec 27, 2021

  • Chương 2: Thanh âm cấm kỵ

    Tue, Dec 28, 2021

  • Chương 3: Không nên người phụ phái đẹp của tôi...

    Fri, Dec 31, 2021

  • Chương 4: Tối qua loa ai gõ cửa ngõ chống tôi?

    Fri, Dec 31, 2021

  • Sun, Jan 2, 2022

  • Chương 6: Em nghĩ về tôi là cao bồi sao?

    Sun, Jan 2, 2022

  • Chương 7: Đàn ông ko kinh hãi lạnh!

    Mon, Jan 3, 2022

  • Chương 8: Tôi muốn làm ăn

    Tue, Jan 4, 2022

  • Tue, Jan 4, 2022

  • Chương 10: Là tình nhân hiện nay tại?

    Wed, Jan 5, 2022

  • Thu, Jan 6, 2022

  • Chương 12: Anh ấy vô cùng mẫn cảm với sườn xám

    Fri, Jan 7, 2022

  • Chương 13: Tại thời cổ điển, em đó là...

    Fri, Jan 7, 2022

  • Chương 14: Tôi mong muốn em, thế nào?

    Sat, Jan 8, 2022

  • Chương 15: ╭(╯^╰)╮Đại.....

    Sat, Jan 8, 2022

  • Chương 16: Sao em ôm chặt như thế...

    Sat, Jan 8, 2022

  • Chương 17: Một tay tóm gọn

    Sun, Jan 9, 2022

  • Chương 18: Báo bối tốt nhất vô nhị

    Sun, Jan 9, 2022

  • Chương 19: Lại hoàn toàn có thể ngồi sau xe pháo Trì thần ư ?!!

    Mon, Jan 10, 2022

  • Chương 20: Lão tử coi trúng em!

    Mon, Jan 10, 2022

  • Chương 21: Anh mong muốn bám theo xua em...

    Tue, Jan 11, 2022

  • Chương 22: Em với gì tuy nhiên anh coi trọng?

    Wed, Jan 12, 2022

  • Chương 23: Vừa chạm một ít tiếp tục hồng

    Wed, Jan 12, 2022

  • Thu, Jan 13, 2022

  • Chương 24: Dễ thương (bổ sung)

    Sun, Feb 13, 2022

  • Thu, Jan 13, 2022

  • Chương 26: Bé con cái ngôi nhà anh....

    Fri, Jan 14, 2022

  • Chương 27: Bầu trời xanh lơ ngóng trận mưa bụi

    Sat, Jan 15, 2022

  • Chương 28: Em lưu giữ anh không?

    Sat, Jan 15, 2022

  • Chương 29: Gọi một giờ ca ca anh tiếp tục cho tới em...

    Sun, Jan 16, 2022

  • Chương 30: Há mồm rời khỏi...

    Sun, Jan 16, 2022

  • Chương 31: Muốn gặp gỡ em...

    Mon, Jan 17, 2022

  • Chương 32: Ngay cả Khi trận mưa rộng lớn khiến cho thành phố Hồ Chí Minh này ...

    Mon, Jan 17, 2022

  • Chương 33: Rốt cuộc em vẫn muốn ở mặt mũi anh không?

    Mon, Jan 17, 2022

  • Chương 34: Bại vị em. . . .

    Tue, Jan 18, 2022

  • Chương 35: Viêm Trì chỉ quí Nghê Thường

    Xem thêm: hình tượng của đối phương không ổn lắm

    Tue, Jan 18, 2022

  • Chương 36: quý khách hàng trai. . . . .

    Wed, Jan 19, 2022

  • Chương 37: Có mong muốn. . . . .

    Wed, Jan 19, 2022

  • Chương 38: Chiều hư đốn. . . . .

    Thu, Jan trăng tròn, 2022

  • Chương 39: Quán quân cho tới thơm em. . . . .

    Thu, Jan trăng tròn, 2022

  • Chương 40: Tha cho tới em được ko...

    Fri, Jan 21, 2022

  • Sat, Jan 22, 2022

  • Chương 42: Chỗ ngồi của nhỏ xíu con

    Sat, Jan 22, 2022

  • Chương 43: Còn thích mắt hơn!

    Sun, Jan 23, 2022

  • Sun, Jan 23, 2022

  • Chương 45: Ca ca thực quí. . . .🙈

    Mon, Jan 24, 2022

  • Mon, Jan 24, 2022

  • Chương 47: Em tiếp tục nghe thấy không còn. . . . .

    Tue, Jan 25, 2022

  • Chương 48: Đã sẵn sàng...

    Wed, Jan 26, 2022

  • Chương 49: Cắn Hai Miếng / mời Hai Cái...

    Wed, Jan 26, 2022

  • Chương 50: Anh đều quí....

    Thu, Jan 27, 2022

  • Fri, Jan 28, 2022

  • Sat, Jan 29, 2022

  • Sun, Jan 30, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Chương 56: Ngoan, chớ sợ

    Mon, Jan 31, 2022

  • Tue, Feb 1, 2022

  • Wed, Feb 2, 2022

  • Chương 59: Nhu tình như nước

    Thu, Feb 3, 2022

  • Sat, Feb 5, 2022

  • Sun, Feb 6, 2022

  • Mon, Feb 7, 2022

  • Chương 63: Chậm rãi động lòng, cả đời. . . . . Tue, Feb 8, 2022
  • Thông Báo Về Phần Bổ Sung

    Wed, Feb 23, 2022

  • Fri, Feb 25, 2022

  • Chương 65: Đám cưới (2) Phần 1

    Fri, Feb 25, 2022

  • Chương 65: Đám cưới (2) Phần 2

    Fri, Feb 25, 2022

  • Chương 65: Đám cưới (2) Phần cuối

    Fri, Feb 25, 2022

  • Sat, Feb 26, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Chương 69: Cuối nằm trong của sau cùng (1)

    Mon, Feb 28, 2022

  • Chương 69: Cuối nằm trong của sau cùng (2)

    Mon, Feb 28, 2022

  • Ngoại truyện: Đồng thoại thiên nga (1)

    Wed, Mar 2, 2022

  • Ngoại Truyện: Đồng thoại thiên nga (2)

    Sat, Mar 5, 2022

  • Ngoại Truyện: Đồng thoại thiên nga (3)

    Sun, Mar 6, 2022

  • Ngoại truyện: Đồng thoại thiên nga (4)

    Mon, Mar 7, 2022

    Xem thêm: toan tri doc gia

  • Ngoại truyện: Đồng thoại thiên nga (phần cuối)

    Wed, Mar 9, 2022

🏍️ Chậm rãi động lòng - HOÀN -
    🏍️Tên gốc: 延迟心动
    🏍️Tác fake : Cảnh Kỳ Tâm
    🏍️Thể loại: Ngọt sủng, Nam truy, Nguyên quý phái, Song xử, Ngôn tình, Hiện đại, Đô thị tơ duyên , 1v1 , Thị giác phái đẹp công ty, HE
    🏍️ Độ dài: 69 chương + 5NT 
    🏍️Editor : riri_1127
    
     Tay đua cool ngầu  x  ngôi nhà kiến thiết sườn xám
    Nữ chủ yếu đoan trang xinh rất đẹp êm ả dịu dàng x
      Nam chủ yếu rạm tình, soái khí, cao bồi tuy nhiên là cao bồi tinh xảo và với văn hóa=))) 
    ______________________________________
    -- Trì thần vừa vặn A vừa vặn khốc, nếu như hoàn toàn có thể ngồi sau xe pháo anh ấy xuống phố, nghĩ về thôi đã và đang phấn khích như lên thiên lối .
    Đối với câu nói. ta thán này, Viêm Trì chỉ thảnh thơi nhạt nhẽo tỏ vẻ "Các người ai nghĩ về cũng chớ nghĩ về, số chỗ ngồi sau xe pháo lão tử là bà xã mới mẻ hoàn toàn có thể ngồi"
    
    ❤️ Một ngày nọ, Trì thần thay đổi xe pháo mới mẻ xuống phố oanh kích bên trên lối, sau xe pháo cư nhiên xuất hiện nay một người đẹp đem sườn xám đang được ngồi!
    Trì thần của chúng ta tài xế thông qua nửa thành phố Hồ Chí Minh để sở hữ cho tới tè người đẹp của hắn ly trà sữa, ở điểm tuy nhiên cũng chính vì xa cách vượt lên trên cửa ngõ tiệm còn Ship hàng ko được.
    
    Trà sữa cho tới tay, Nghê Thường tỏ vẻ ko nghiền trở nên, ôm cánh tay tức giận " Dùng cái xe máy Harley của anh ấy cút Ship hàng, chi phí phí hẳn là vô cùng cao tôi ko trả nổi đâu."
    
    Viêm Trì nhẹ dịu trả tay bao phủ lấy vòng eo nhỏ của cô ấy, trầm tiếng nói " Ngoan nào là, tôi ko cần thiết chi phí."
    Anh trả một phía mặt mũi sát lại sát cô: "Hôn một chiếc, tôi ngay tắp lự phát triển thành kỵ sĩ độc quyền của em"
    
    # Ôn nhu của tôi chỉ em mới mẻ hoàn toàn có thể thấy
    # Công chúa của tôi ko cần thiết kiễng chân, kỵ sĩ tiếp tục vì như thế em tuy nhiên cúi đầu.

#5tiểuthuyết